ISIS WAMWUA MFUNGWA BAADA YA KUJICHIMBIA KABURI LAKE
Mpiganaji wa ISIS akijitarisha kumpiga risasi mfungwa baada ya kujichimbia kaburi lake.
Mfungwa akichimba kaburi lake.
...Akiwa amepewa fursa ya kuongea na watu awatakao.
Mfungwa (mguu wake ukionekana kushoto chini) akiwa ameanguka kaburini baada ya kuuawa.
Muuaji akifukia mwili wa mfungwa aliyeuawa.
MFUNGWA ambaye wapiganaji wa kundi la ISIS
lilimtuhumu kuwa jasusi wa Israel (Mossad) hivi majuzi aliuawa kwa
kupigwa risasi kichwani katika jangwa la Sinai, Misri.
Kwa mujibu wa video zilizopatikana, mfungwa
huyo anaonekana akiwa amesimama katika shimo akichimba kaburi lake,
akapigwa risasi nyuma ya kichwa na kusukumiziwa katika kaburi hilo.
ISIS wamesema mtu huyo alikuwa anafanya ujasusi na kuripoti kwa serikali ya Israel kuhusu shughuli za ISIS eneo hilo la Misri.
CHANZO NA DAILYMAIL
Post a Comment